Veðurstöðin Ásbyrgi
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4614 |
| Fjarskiptanúmer | 04179 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004614 |
| Skammstöfun | ASBRG, (asbrg) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°01.797'N, 16°28.998'V, (66.0299, 16.4833) |
| Hæð yfir sjó | 31.5 m |
| Hæð loftvogar | 33 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|