Veðurstöðin Mýri
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 462 |
| Fjarskiptanúmer | 04067 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-000462 |
| Skammstöfun | Mýri, (myri) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°22.582'N, 17°23.246'V, (65.3764, 17.3874) |
| Hæð yfir sjó | 295 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.87 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.55 m |
| Upphaf veðurathugana | 1956 |
| Endir veðurathugana | 2021 |
|
|
|