Veðurstöðin Svartárkot
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 463 |
| Skammstöfun | Svrk, (svrk) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°20.514'N, 17°14.795'V, (65.3419, 17.2466) |
| Hæð yfir sjó | 405 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 12 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1990 |
| Endir veðurathugana | 2023 |
|
|
|