Veðurstöðin Miðfjarðarnes
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4652 |
| Fjarskiptanúmer | 04983 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004652 |
| Skammstöfun | MIDFJ, (midfj) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 66°04.009'N, 15°04.796'V, (66.0668, 15.0799) |
| Hæð yfir sjó | 25 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
|
|
|