Veðurstöðin Mánárbakki
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 479 |
| Fjarskiptanúmer | 04071 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04071 |
| Skammstöfun | Mnbk, (mnbk) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°11.969'N, 17°06.191'V, (66.1995, 17.1032) |
| Hæð yfir sjó | 17 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.4 m |
| Upphaf veðurathugana | 1956 |
| Endir veðurathugana | 2016 |
|
|
|