Veðurstöðin Raufarhöfn
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4828 |
| Fjarskiptanúmer | 04077 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04077 |
| Skammstöfun | RAUFA, (raufa) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°27.360'N, 15°57.162'V, (66.456, 15.9527) |
| Hæð yfir sjó | 4 m |
| Hæð loftvogar | 5.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.95 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2005 |
|
|
|