Veðurstöðin Möðrudalur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4830 |
| Fjarskiptanúmer | 04181 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004830 |
| Skammstöfun | MODAL, (modal) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°22.522'N, 15°53.000'V, (65.3754, 15.8833) |
| Hæð yfir sjó | 452 m |
| Hæð loftvogar | 453.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|