Veðurstöðin Fontur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4867 |
| Fjarskiptanúmer | 04183 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04183 |
| Skammstöfun | FONTR, (fontr) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°22.701'N, 14°31.955'V, (66.3783, 14.5326) |
| Hæð yfir sjó | 43 m |
| Hæð loftvogar | 46.4 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 7.3 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|