Veðurstöðin Rauðinúpur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4912 |
| Fjarskiptanúmer | 04175 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004912 |
| Skammstöfun | RAUDI, (raudi) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°30.492'N, 16°32.663'V, (66.5082, 16.5444) |
| Hæð yfir sjó | 59.3 m |
| Hæð loftvogar | 60.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|