Veðurstöðin Raufarhöfn
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 505 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04077 |
| Skammstöfun | Rfh, (rfh) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°27.081'N, 15°56.917'V, (66.4514, 15.9486) |
| Hæð yfir sjó | 6.4 m |
| Hæð loftvogar | 8.1 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.8 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1920 |
| Endir veðurathugana | 2009 |
|
|
|