Veðurstöðin Miðfjarðarnes
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 515 |
| Fjarskiptanúmer | 04083 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004652 |
| Skammstöfun | Mðfj, (mdfj) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 66°03.957'N, 15°04.750'V, (66.066, 15.0792) |
| Hæð yfir sjó | 25 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.94 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.51 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
|
|
|