Veðurstöðin Skjaldþingsstaðir
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 527 |
| Fjarskiptanúmer | 04085 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04085 |
| Skammstöfun | Skjl, (skjl) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°42.161'N, 14°49.267'V, (65.7027, 14.8211) |
| Hæð yfir sjó | 42.2 m |
| Hæð loftvogar | 43.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.48 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|