Veðurstöðin Fagurhólsmýri
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5309 |
| Fjarskiptanúmer | 04072 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04072 |
| Skammstöfun | FAGHO, (fagho) |
| Spásvæði | 8 - Suðausturland |
| Staðsetning | 63°52.460'N, 16°38.186'V, (63.8743, 16.6364) |
| Hæð yfir sjó | 9.3 m |
| Hæð loftvogar | 11 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|