Veðurstöðin Höfn í Hornafirði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5544 |
| Fjarskiptanúmer | 04082 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04082 |
| Skammstöfun | Hofnh, (hofnh) |
| Spásvæði | 8 - Suðausturland |
| Staðsetning | 64°16.145'N, 15°12.811'V, (64.2691, 15.2135) |
| Hæð yfir sjó | 5 m |
| Hæð loftvogar | 6.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|