Veðurstöðin Brúaröræfi
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5825 |
| Fjarskiptanúmer | 04978 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-12-005825 |
| Skammstöfun | BRUOR, (bruor) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°49.686'N, 16°05.380'V, (64.8281, 16.0897) |
| Hæð yfir sjó | 748.2 m |
| Hæð loftvogar | 749.6 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|