Veðurstöðin Teigarhorn
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5872 |
| Fjarskiptanúmer | 04184 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-005872 |
| Skammstöfun | TEIGA, (teiga) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 64°40.540'N, 14°20.663'V, (64.6757, 14.3444) |
| Hæð yfir sjó | 20.7 m |
| Hæð loftvogar | 22.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.29 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.97 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2001 |
|
|
|