Veðurstöðin Kambanes
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5885 |
| Fjarskiptanúmer | 04196 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04196 |
| Skammstöfun | KAMBA, (kamba) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 64°48.090'N, 13°50.580'V, (64.8015, 13.843) |
| Hæð yfir sjó | 29.8 m |
| Hæð loftvogar | 31.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.1 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
|
|
|