Veðurstöðin Brú á Jökuldal
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5940 |
| Fjarskiptanúmer | 04169 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-005940 |
| Skammstöfun | BRUJD, (brujd) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°06.514'N, 15°31.784'V, (65.1086, 15.5297) |
| Hæð yfir sjó | 373 m |
| Hæð loftvogar | 374.9 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|