Veðurstöðin Þórudalur
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5965 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-11-005965 |
| Skammstöfun | THORD, (thord) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°02.182'N, 14°34.266'V, (65.0364, 14.5711) |
| Hæð yfir sjó | 300 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2017 |
|
|
|