Veðurstöðin Brúðardalur
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5968 |
| Fjarskiptanúmer | 04980 |
| Skammstöfun | BRUDA, (bruda) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 64°59.743'N, 14°30.638'V, (64.9957, 14.5106) |
| Hæð yfir sjó | 300 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
| Endir veðurathugana | 2017 |
|
|
|