Veðurstöðin Þórdalsheiði
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5969 |
| Fjarskiptanúmer | 04979 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-11-005969 |
| Skammstöfun | TORDH, (tordh) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°00.055'N, 14°27.749'V, (65.0009, 14.4625) |
| Hæð yfir sjó | 500 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
| Endir veðurathugana | 2021 |
|
|
|