Veðurstöðin Hallsteinsdalsvarp
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5970 |
| Fjarskiptanúmer | 04981 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-11-005970 |
| Skammstöfun | HALLS, (halls) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°01.090'N, 14°27.209'V, (65.0182, 14.4535) |
| Hæð yfir sjó | 634 m |
| Hæð loftvogar | 635.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|