Veðurstöðin Kollaleira í Reyðarfirði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5975 |
| Fjarskiptanúmer | 04186 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-005975 |
| Skammstöfun | KOLLA, (kolla) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°02.203'N, 14°14.373'V, (65.0367, 14.2396) |
| Hæð yfir sjó | 44 m |
| Hæð loftvogar | 45.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2000 |
|
|
|