Veðurstöðin Fáskrúðsfjörður Ljósaland
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 5982 |
| Fjarskiptanúmer | 04998 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-005982 |
| Skammstöfun | FASKR, (faskr) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 64°56.234'N, 14°02.442'V, (64.9372, 14.0407) |
| Hæð yfir sjó | 8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|