Veðurstöðin Surtsey
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6012 |
| Fjarskiptanúmer | 04102 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006012 |
| Skammstöfun | SURTE, (surte) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°17.958'N, 20°35.968'V, (63.2993, 20.5995) |
| Hæð yfir sjó | 36 m |
| Hæð loftvogar | 37.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2009 |
|
|
|