Veðurstöðin Vestmannaeyjar - hraun
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6016 |
| Skammstöfun | VESTH, (vesth) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°26.278'N, 20°14.599'V, (63.438, 20.2433) |
| Hæð yfir sjó | 70 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.15 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.04 m |
| Upphaf veðurathugana | 2002 |
| Endir veðurathugana | 2009 |
|
|
|