Veðurstöðin Stórhöfði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6017 |
| Fjarskiptanúmer | 04048 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04048 |
| Skammstöfun | STORH, (storh) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°23.974'N, 20°17.295'V, (63.3996, 20.2883) |
| Hæð yfir sjó | 118 m |
| Hæð loftvogar | 123.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.32 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|