Veğurstöğin Vík í Mırdal
| Tegund | Sjálfvirk veğurstöğ |
| Stöğvarnúmer | 6049 |
| Wigos-stöğvarnúmer | 0-352-1-006049 |
| Skammstöfun | VIKMY, (vikmy) |
| Spásvæği | 8 - Suğausturland |
| Stağsetning | 63°25.345'N, 19°00.113'V, (63.4224, 19.0019) |
| Hæğ yfir sjó | 63 m |
| Hæğ hitamæla yfir jörğ | 2 m |
| Hæğ vindmælis yfir jörğ | 10 m |
| Upphaf veğurathugana | 2024 |
| Endir veğurathugana | 2025 |
|
|
|