Veðurstöðin Önundarhorn
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6134 |
| Fjarskiptanúmer | 04938 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006134 |
| Skammstöfun | ONUND, (onund) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°31.450'N, 19°38.140'V, (63.5242, 19.6357) |
| Hæð yfir sjó | 12 m |
| Hæð loftvogar | 13.4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2010 |
|
|
|