Veðurstöðin Dalatangi
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 620 |
| Fjarskiptanúmer | 04097 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04097 |
| Skammstöfun | Dt, (dt) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°16.090'N, 13°34.556'V, (65.2682, 13.5759) |
| Hæð yfir sjó | 9 m |
| Hæð loftvogar | 11.4 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1938 |
|
|
|