Veðurstöðin Þykkvibær
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6208 |
| Fjarskiptanúmer | 04144 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04144 |
| Skammstöfun | OPART, (opart) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°44.865'N, 20°37.089'V, (63.7477, 20.6181) |
| Hæð yfir sjó | 10 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.06 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1996 |
|
|
|