Veðurstöðin Sámsstaðir
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6222 |
| Fjarskiptanúmer | 04152 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006222 |
| Skammstöfun | SAMST, (samst) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°44.122'N, 20°06.544'V, (63.7354, 20.1091) |
| Hæð yfir sjó | 90 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2000 |
|
|
|