Veðurstöðin Básar á Goðalandi
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6237 |
| Fjarskiptanúmer | 04052 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04052 |
| Skammstöfun | BASAR, (basar) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°40.745'N, 19°28.883'V, (63.6791, 19.4814) |
| Hæð yfir sjó | 239 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.4 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
|
|
|