Veðurstöðin Kirkjubæjarklaustur Stjórnarsandur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6272 |
| Fjarskiptanúmer | 04064 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04064 |
| Skammstöfun | KLAUS, (klaus) |
| Spásvæði | 8 - Suðausturland |
| Staðsetning | 63°47.583'N, 18°00.717'V, (63.7931, 18.0119) |
| Hæð yfir sjó | 22 m |
| Hæð loftvogar | 23.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
|
|
|