Veðurstöðin Selfoss
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6300 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006300 |
| Skammstöfun | SFOSS, (sfoss) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°56.128'N, 20°58.240'V, (63.9355, 20.9707) |
| Hæð yfir sjó | 20 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2019 |
|
|
|