Veðurstöðin Hella
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6315 |
| Fjarskiptanúmer | 04044 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04044 |
| Skammstöfun | HELLA, (hella) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°49.541'N, 20°21.923'V, (63.8257, 20.3654) |
| Hæð yfir sjó | 20 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|