Veðurstöðin Kollaleira
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 635 |
| Fjarskiptanúmer | 04091 |
| Skammstöfun | Kll, (kll) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°02.180'N, 14°14.421'V, (65.0363, 14.2403) |
| Hæð yfir sjó | 41.5 m |
| Hæð loftvogar | 42.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.25 m |
| Upphaf veðurathugana | 1976 |
| Endir veðurathugana | 2007 |
|
|
|