Veðurstöðin Árnes
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6420 |
| Fjarskiptanúmer | 04820 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006420 |
| Skammstöfun | ARNES, (arnes) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°02.432'N, 20°15.125'V, (64.0405, 20.2521) |
| Hæð yfir sjó | 87 m |
| Hæð loftvogar | 88.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|