Veðurstöðin Búrfell
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6430 |
| Fjarskiptanúmer | 04154 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04154 |
| Skammstöfun | BFELL, (bfell) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°07.009'N, 19°44.692'V, (64.1168, 19.7449) |
| Hæð yfir sjó | 249 m |
| Hæð loftvogar | 250.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1993 |
|
|
|