Veðurstöðin Lónakvísl
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6459 |
| Fjarskiptanúmer | 04180 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-12-006459 |
| Skammstöfun | LONAK, (lonak) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°05.885'N, 18°36.844'V, (64.0981, 18.6141) |
| Hæð yfir sjó | 675 m |
| Hæð loftvogar | 676.6 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
|
|
|