Veðurstöðin Laufbali
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6472 |
| Fjarskiptanúmer | 04872 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006472 |
| Skammstöfun | Lfbl, (laufb) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°01.527'N, 18°07.185'V, (64.0255, 18.1196) |
| Hæð yfir sjó | 555.6 m |
| Hæð loftvogar | 557.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1993 |
|
|
|