Veðurstöðin Hjarðarland
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6515 |
| Fjarskiptanúmer | 04942 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04042 |
| Skammstöfun | HJARD, (hjard) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°15.052'N, 20°19.986'V, (64.2509, 20.3331) |
| Hæð yfir sjó | 88 m |
| Hæð loftvogar | 89.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
|
|
|