Veðurstöðin Jökulheimar
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6670 |
| Fjarskiptanúmer | 04166 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04166 |
| Skammstöfun | JHEIM, (jheim) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°18.977'N, 18°13.248'V, (64.3163, 18.2208) |
| Hæð yfir sjó | 726 m |
| Hæð loftvogar | 727 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1993 |
|
|
|