Veðurstöðin Kerlingarfjöll - Ásgarðsfjall
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6745 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-10-006745 |
| Skammstöfun | ASGFJ, (asgfj) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°40.859'N, 19°16.961'V, (64.681, 19.2827) |
| Hæð yfir sjó | 925 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2017 |
|
|
|