Veðurstöðin Setur
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6748 |
| Fjarskiptanúmer | 04158 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-12-006748 |
| Skammstöfun | SETUR, (setur) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°36.258'N, 19°01.116'V, (64.6043, 19.0186) |
| Hæð yfir sjó | 693 m |
| Hæð loftvogar | 695 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|