Veðurstöðin Þúfuver
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6760 |
| Fjarskiptanúmer | 04160 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04160 |
| Skammstöfun | TUVER, (tuver) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°34.908'N, 18°35.856'V, (64.5818, 18.5976) |
| Hæð yfir sjó | 620 m |
| Hæð loftvogar | 621.4 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1993 |
|
|
|