Veðurstöðin Húsafell
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 6802 |
| Fjarskiptanúmer | 04150 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-006802 |
| Skammstöfun | HUSAF, (husaf) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°41.939'N, 20°52.140'V, (64.699, 20.869) |
| Hæð yfir sjó | 132.8 m |
| Hæð loftvogar | 134.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.06 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|