Veðurstöðin Fagradals-Hagafell
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7001 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-10-007001 |
| Skammstöfun | FAER1, (faer1) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°55.242'N, 22°14.978'V, (63.9207, 22.2496) |
| Hæð yfir sjó | 270 m |
| Hæð loftvogar | 271.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 4 m |
| Upphaf veðurathugana | 2023 |
|
|
|