Veðurstöðin Ísakot
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7090 |
| Fjarskiptanúmer | 04962 |
| Skammstöfun | ISAKO, (isako) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°07.165'N, 19°42.284'V, (64.1194, 19.7047) |
| Hæð yfir sjó | 248 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 50 m |
| Upphaf veðurathugana | 2011 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|