Veðurstöðin Haf við Ísakot
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7091 |
| Fjarskiptanúmer | 04966 |
| Skammstöfun | HAFXX, (hafxx) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°08.016'N, 19°43.519'V, (64.1336, 19.7253) |
| Hæð yfir sjó | 279 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.65 m |
| Upphaf veðurathugana | 2011 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|